tuta

Kayayyakin Waje

 • Teburin Nadawa Suncha Bamboo Teburin Zango Mai ɗaukar nauyi

  Teburin Nadawa Suncha Bamboo Teburin Zango Mai ɗaukar nauyi

  Siffofin samfur:
  ● Teburin naɗewa bamboo.Aluminum tube zane sarki zango tebur, bamboo tebur ne sosai barga da kuma nauyi-hali.Teburin mu na gora kuma an yi gwajin ɗaukar nauyin kilo 100.saman teburin naɗewa an yi shi da bamboo zalla, kuma saman teburin ɗin yana gogewa da gogewa, tare da ƙasa mai santsi da ƙora.A lokaci guda, kayan bamboo yana da alaƙa da muhalli, zanen bamboo yana da numfashi, da kuma abubuwan da ba su sha ba, kuma saman teburin bamboo yana da sauƙin tsaftacewa.
  Tebur mai nadawa mai daidaitawa.Mun samar da wannan tebur 4 ƙafafunsa za a iya daidaita a tsawo.Kuna iya daidaita teburin gwargwadon buƙatun ku zuwa inci 18.9, inci 22.4, da 27.6 inci uku tsayi.Yankin teburin kuma yana da girma sosai a wurin (39.4 x 28.3 inci).Faɗin tebur saman zai iya ɗaukar mutane shida.Lokacin da ƙasa ta waje ba ta da daidaituwa, zaku iya daidaita kullin ƙafar don daidaita teburin sansanin.
  ● Teburin zango mai ɗaukar nauyi da nauyi.Teburin zangon bamboo yana da nauyin kilo 21.6 kuma yana auna 39.4 x 15.4 x 3.9 inci lokacin da aka naɗe shi, wanda ke sa tebur ɗin sansanin ya zama mai ɗaukar nauyi da nauyi isa ya ɗauka kamar akwati.Karamin girman tebur bayan nadawa zai iya shiga cikin gangar jikin mota cikin sauki.Ana iya ɗauka cikin sauƙi.Cika buƙatun sansanin ku a ko'ina, kowane lokaci.
  ● Sauƙi don haɗa teburin waje.Babban tebur na Suncha Foldable Camping Teburin da ƙafafu na aluminium suna da sauƙin shigarwa ko ninka lokacin amfani ko ajiya.Zane mai tunani mai hankali yana ba ku sauƙi don ɗaukar wannan tebur na waje.
  Teburin nadawa bamboo iri-iri.Teburin nadawa na bamboo cikakke ne don amfanin gida da waje don iyalai na mutane 4-6.Bugu da ƙari, yin amfani da tebur don wasan kwaikwayo na waje, ana iya amfani da shi azaman tebur na bakin teku, ko tebur na tafiye-tafiye, yana iya ƙara jin daɗin tafiya.A lokaci guda, shi ma zaɓi ne na kyauta ga abokai, da dangi kuma a lokaci guda ga waɗanda suke son tafiya, abincin dare na waje.